Yahoo Web Search

 1. Bosnia-Herzegovina - Wikipedia

  ha.wikipedia.org › wiki › Bosnia-Herzegovina

  Bosnia-Herzegovina ko Bosiniya Hazegobina, ƙasa ce, da ke a nahiyar Turai.Bosnia-Herzegovina tana da yawan fili kimani na kilomita murabba'i 51,197. Bosnia-Herzegovina tana da yawan jama'a 3,531,159, bisa ga ƙidayar yawan jama'a a shekarar 2013.

 2. Bòsnia - Viquipèdia, l'enciclopèdia lliure

  ca.wikipedia.org › wiki › Bòsnia

  Bòsnia (en bosnià i croat, Bosna; en serbi, Босна) és la regió del nord de l'actual estat de Bòsnia i Hercegovina, si bé no té fronteres oficials que la separin de la regió d'Hercegovina, al sud del país.

 3. Bosnia - Wikipedia

  br.wikipedia.org › wiki › Bosnia

  Bosnia (bosnieg: Bosna; serbeg: Босна; kroateg: Bosna) eo ar rannvro vrasañ eus Bosnia-ha-Herzegovina, gant tost da 80% eus ar gorread, ha dre vras hollad ar vro war-bouez ar su. Alies, dre verrdro ha dre fazi, e vez graet gant “Bosnia” evit ober anv eus ar Stad a-bezh.

 4. Bosnia at Ersegobína - Wikipedia

  pam.wikipedia.org › wiki › Bosnia_at_Ersegobína

  Ing Bosnia and Herzegovina metung yang bangsa king mauling-aslagan ning Europa a atin lapad a 51,129 km² (19,741 sq. miles), at populasyun a mga apat a milyun. Kebaluan yang keng bangsa keng kayanbg peka Amanu bilang Bosna i Hercegovina or Босна и Херцеговина (in the Latin at Cyrillic a baybayin keng pamituki), agiang ing lagyu ning bangsa kukyaran de bilang BiH or БиХ.

 5. Sarajevo - Wikipedia

  hif.wikipedia.org › wiki › Sarajevo

  Sarajevo, Bosnia and Herzegovina ke capital city hae. Iske population, 297,672 hae (2003 ke census).Ii city me dher culture ke log rahe hae. Isme masjid, synagogue, Catholic church, aur Greek-Orthodox church hae. 1984 ke Winter Olympics, Sarajavo me bhais rahaa.

 6. Bosnia tan Hersegobina - Wikipedia

  pag.wikipedia.org › wiki › Bosnia_tan_Hersegobina

  (Laylay na Bosnia tan Hersegobina) (Simbolo na Bosnia tan Hersegobina) Say Bosnia tan Hersegobina (e.g. Bosnia ken Herzegovina; Bosanski: Босна и Херцеговина/Bosna i Hercegovina), sakey dalin ed Europe.

 7. BosniaWikipedia

  fi.wikipedia.org › wiki › Bosnia

  Bosnia oli jo antiikin aikaan tärkeä kauttakulkumaa Adrianmeren ja Tonavan välissä ja sinne syntyi vauraita kaupunkeja kaupankäynnin ansiosta. 500–600-luvuilla tapahtuneen slaavien kansainvaelluksen jälkeen Bosnia oli lähinnä yksi Bysantin provinsseista, jolla oli omat ruhtinaansa.

 8. Bosnia e Hertsegovina - Wikipedia

  nov.wikipedia.org › wiki › Bosnia_e_Hertsegovina

  Bosnia e Hertsegovina es lande de sudi Europa.In Bosnia e Hertsegovina esed sivili milite fro 1992 til 1995. Sarajevo es li chef-urbe de Bosnia e Hertsegovina.. Bosnia e Hertsegovina esed parte del antei Yugoslavie

 9. Bosenia - Wikipedia

  haw.wikipedia.org › wiki › Bosenia

  Bosnia moeʻano nui i loko o ka Dinaric Alpino, hen i ka hema palena o ka Pannonian papu, a me na muliwai Sava a me ka Drina omaka kona'ākau a me ka hikina mokuna. Ka nui loa na kulanakauhale ma Bosenia ua Sarajevo a me Banja Luka .

 10. Polonia - Wikipedia

  sq.wikipedia.org › wiki › Polonia

  Polonia (polonisht: Polska), zyrtarisht Republika e Polonisë (polonisht: Rzeczpospolita Polska), është një vend në Evropën Qëndrore.Ajo kufizohet nga Gjermania në perëndim, Çekia dhe Sllovakia në jug, Ukraina dhe Bjellorusia në lindje dhe Deti Baltik, Provinca e Kaliningradit (një eksklave ruse) dhe Lituania në veri.

 11. People also search for